,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 20, 2016

Muimbaji wa Mahaba Niue, Maua Sama amedai kuwa anaweza kufanya kazi na label yoyote ile inayofanya vizuri na yenye mafanikio yanayoonekana.

Hata hivyo ameongeza kuwa kwa sasa yupo chini ya usimamizi wa THT na kwamba si rahisi kuhama, bali inawezekana kushirikiana na msanii yeyote nje ya uongozi wake.
Akiongea na kituo kimoja cha redio nchini, Maua amesema so far THT imemfikisha sehemu nzuri na haoni mapungufu yoyote kwenye muziki wake.
Kwa upande mwingine Maua amedai kuwa mashabiki wake watarajie kazi nzuri na mpya kutoka kwake.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi