,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 6, 2016

"Mimi sio mnafiki ninaposema ninasema kweli na Mungu ananiona, Mbunge wenu hapa Mkuranga ni Mchapakazi sana na msishangae nikimpa nafasi zaidi kwa sababu anafaaaa sana" - Rais Magufuli leo Mkuranga.

Mheshimiwa Ulega Mbunge wa CCM Mkuranga, aliyefagiliwa na Rais Magufuli kwa Dakika 3 za hotuba yake leo kwenye ufunguzi wa kiwanda cha Bakhressa.













0 comments:

Post a Comment

ufunguzi