,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 7, 2016


#Mtazamo

Maendeleo ni utashi,maendeleo ni hatua na maendeleo ni kuvumbua fursa na kuzitumia ipasavyo

Miongoni mwa mikoa mipya ambayo inatumia utashi,fursa na inapiga barua kwa kazi ni pamoja na Mkoa mpya wa simiyu.

Mkoa huu kupitia kiongozi Kijana kabisa wa mkoa huo Anthony Mtaka ameweza kuidhihirishia nchi na hasa wale waliokuwa na kauli za kukatisha tamaa kuwa kwa mkoa mpya unahitaji muda mrefu kuwa na miundo mbinu ya maendeleo hususani viwanda.

Mapema nilianza kuiona simiyu mpya hasa mkuu huyo wa mkoa alipoanzisha program iliyojipambanua kwa kauli mbiu ya #Wilaya_Moja_Bidhaa_Moja,alibainisha fursa ,kisha akahamasisha utashi na sasa barua zinapigwa kwa kazi nzuri.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi