,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, October 31, 2016

Lengo ni kukomesha utoro na mimba mashuleni
- mafataki wote wafikishwe kwenye vyombo vya sheria
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Amos Makalla Amewataka watendaji wa Vijiji na Kata kuhakikisha watoto wote wanao stahili kuwa Shule wawe Shule na Amewataka watendaji hao wakomeshe utoro na mimba kwa wanafunzi
Hayo ameyasema Leo wilayani MBARALI alipoongea na watendaji wa Vijiji na kata na kuwaeleza kuwa Shule hizi zipo kwenye maeneo yao YA kazi ni wajibu wao kuhakikisha wanashiriki ana na wazazi watoto wote waende Shule 
Aidha anewataka kupambana kwa mujibu wa sheria kwa wake wote wanawapanga mimba wanafunzi na kuwafikisha ktk vyombo vya sheria
Pia Amewataka waratibu wa Elimu kufuatilia walimu wanafundisha kwa mujibu Ratiba YA vipindi ilivyowekwa

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi