,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, October 11, 2016


Mkuu wa Mkoa wa Dar Mh. Paul Makonda leo akimkaribisha Makamu wa Rais Mama Samiah kuweka jiwe la msingi la Wodi mpya ya Wazazi katika Hospitali ya Amana Ilala, ambayo ni moja ya ahadi alizoziahidi alipotembelea Hospitali zote za Mkoa wa Dar baada tu ya kuteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa na Rais Magufuli. Makonda ameishawishi kampuni ya Amsons Group kukubali kujenga Wodi hiyo kwa Tsh. 4.5 Billion na watajenga Wodi za namna hiyo katika kila Hospitali kubwa za Mkoa wa Dar kama Mwanayamala na Temeke.









0 comments:

Post a Comment

ufunguzi