,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, October 10, 2016

Asema ni utekelezaji wa ilani YA ccm , ahaidii kupita kila kijiji kukagua na ifikapo 2020 lengo liwe limetimia
-Serikali itachangia ujenzi mara wananchi watakapoanza ujenziMkuu wa Mkoa wa Mbeya Amewataka watendaji wa Vijiji na kata KUHAMASISHA wananchi na wadau mbalimbali kuanza ujenzi wa zahanati kila kijiji na kituo cha Afya kwa kila Kata 
Hayo ameyasema leo wilayani chunya alipoongea na watendaji wa vijiji na kata na kuwakumbusha wajibu wao kama watendaji ni kutekeleza ilani YA Ccm kwa vitendo kwa kuhamasisha wananchi na wadau kuanza ujenzi wa zahanati kila kijiji na kituo cha Afya kila kata 
Amesema katika miaka mitano serikali kwa kushirikiana navwananchi lazima wajenge zahanati kila kijiji kisichokuwa zahanati na kila kata kituo cha afya kwa kata isiyo na kituo cha afya
Amehaidi yeye na wakuu wa wilaya watafuatilia utekelezaji wa ilani ya cm katika kila kijiji na Kata 
Amewakumbusha watendaji kuwa serikali itaunga mkono wananchi pale watakapoanza ujenzi hivyo ni jukumu la watendaji kuwahamasisha wananchi kuanza ujenzi kwanza lengo ni kuwaounguzia umbali wananchi wetu kufuata huduma YA afya

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi