,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, October 23, 2016



Msanii wa muziki na mwalimu wa dance, Msami Giovani anayefanya vizuri na wimbo wake ‘Step by Step’ amesema Barakah The Prince bado hana nguvu ya kuwa mume wala kuwa mchumba wa Najma.Ametoa kauli hiyo baada ya Barakah kumtukana Msami baada ya kukoment katika akaunti ya Instagram ya Naj.Akiongea na E-News ya EATV, Msami alisema, “KwanzaBarakah ajue Naj

sio mke wake, wala mchumba wake ni boyfriend na girlfriend tu. Kwahiyo Barakah hana nguvu yamume wala mchumba kwa Naj. Kwahiyo hata mtu mwingineanaweza kuleta fujo na kutupa kete yake. Halafu mie ni
expensive sana kwa Naj watu ambao naweza kurusha keteyangu kwa watu ambao ni expensive ambao wapo kwenyelevel yangu kama mimi. Naj yupo kwenye level ya Barakah
na mimi nipo kwenye level nyingine kabisa za juu. We
angalia watu wangu awe Uwoya au Kajala, kwahiyo mimi ni
expensive sana.”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi