,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, October 22, 2016

Kama wewe ni mpenzi wa kufuatilia wasanii wako wa bongoflevani, kumekuwa na headlines kuhusu Baraka the Prince kupanick na kumjibu maneno yasiofaa Msamibaada ya kucomment kwenye picha ya mpenzi wake Naj Instagram.

untitled
Camera za Millardayo na AyoTV ziliweza kumpata Baraka the Prince na akatoa ufafanuzi juu ya  lile jibu lake kwa Msami na ameyasema haya….
‘Me msami ni mshikaji wangu na uwaga tunapenda kutaniana sana, nimekuja kujibu ile comment yake siku zile ilikuwa picha ya Najma alivyoandika ‘uyu mtoto mkali sana nmemtamani’ me nilichukulia masihara tu ila watu wakachukulia ile ishu kama me nilimaanisha kwasababu wabongo ni watu sensitive sana na wanapenda kujudge wanavyojudge’ – Baraka

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi