,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, October 15, 2016

Belle 9 amesema hafikirii kabisa kufanya muziki wa
Singeli.

Muimbaji huyo wa R&B amesema huo ni muziki wa
kupita na katu hauwezi kudumu.

Alitoa kauli hiyo baada ya kuulizwa swali na mtangazaji
iwapo atafanya muziki huo mashabiki wakimtaka.

“Sitegemei,” alisema Belle9

“Hata kama nitafanya, sitofanya kama release song sababu
Singeli ni muziki fulani hivi ambao unapita, ni bubble gum
music. Sasa hivi watu wanaushabikia lakini itafika time
utapita, sio muziki wa kustick.”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi