,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 20, 2016

Mkongwe wa muziki wa Kizazi kipya Dully Sykes, amevitaka vyombo vya habari kumsapoti msanii mwenzie wa Kitambo Q Chillah kwa sababu anaamini bado anauwezo mkubwa zaidi kimuziki.

princedullysykes-20161019-0002
Dully ameiambia Times Fm kuwa, Q chillah ni msanii bora kwake na mwenye sauti ya pekee muda wote ila anachokosa kwa sasa ni sapoti kutoka kwenye Vyombo vya Habari.
Q-Chief
Mkali huyo wa Inde ametaka nguvu inayoelekezwa kwa wasanii wengine wanaofanya vizuri kwa sasa, imuangazie pia Q Chillah na huenda akarudi na nguvu zaidi.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi