,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 13, 2016

Hit Maker wa Jike Shupa Nuh Mziwanda ameamua kuja na Tour yake kwa ajili ya kukaa karibu na mashabiki wake.

Baada ya kufanya vizuri na ngoma ya Jike Shupa, Nuh Mziwanda ameamua kuja na Tour yake pande za Kigoma ikiwa ni mwendelezo wa Jike shupa Tour na kusogeza gurudumu la muziki wake kuwafikia mashabiki wake wengi zaidi ambao hawapo karibu na Nuh mziwanda wala hawana Smartphone ila huwa wanasikia kazi za Nuh Mziwanda.
Akiongea Nuh amefunguka kwamba msanii hupaswi kukaa tu nyumbani Weekend wakati una ngoma kibao ambazo zimehit na zinafanya vizuri, kwahiyo  Nuh akagundua kuwa kuna mashabiki wake wengi mikoani ambao hawapo karibu na Nuh, na akaamua kupita kila kijiji na mkoa kwa ajili ya kuwafikia mashabiki wake ambao hawafikirii kuwa karibu na Nuh mziwanda.
NUH HUYU HAPA

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi