,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 13, 2016



KWENU NYIE MAPENZI PESA OR FAMILIA BORA.
---------------------------------------------------------------------
Ya Mungu ni mengi:- SOMA HII


Imethibitika sasa kuwa mapenzi hayana hiyana, iwe kwa wenye akili timamu au vichaa.
 

Hawa kwenye picha ni vichaa wawili,wa kike na wa kiume, ambao wanaonekana kupendana sana mpaka wameonyesha hisia zao hadharani mpaka kuvuta watu. Vichaa hawa hukaa barabarani na hadharani huku wakionyeshana mapenzi moto moto, huku wakigandana kama kumbikumbi.Na hatimaye inaonekana mpaka sasa mwanamke ana ujauzito toka kwa mpenzi mwenzake ambaye ni kichaa pia. Mapenzi yao yamekuwa hadharani kiasi mpaka wanashindwa kuficha hisia zao popote uwakutapo.
 

Hii ndio dunia na vihoja. Sasa sijui huyo mtoto akizaliwa itakuwaje,na vipi katika wataalamu wa "afya ya akili",kuna uwezekano wazazi "vichaa" wakazaa mtoto akiwa "mzima kiakili?".. .Kweli mapenzi ya run dunia!!!

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi