,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, October 18, 2016



Kwa mujibu wa ITV silaha hii ni mali ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Mkinga Ndg.Emmanuel Barnabas Mkumbo, ambayo aliitumia kumtisha askari wa usalama barabarani mkoani Morogoro akijifanya ni usalama wa taifa.

Yani DED Mkumbo alikamatwa kwa kosa la overspeed. Askari aliyemkamata akataka kumuandikia faini, lakini Mkurugenzi huyo akadinda. Akajitambulisha kuwa yeye ni Afisa wa Usalama wa Taifa, hivyo Askari huyo amruhusu aende. Askari akamwambia hata kama ni Usalama wa taifa ni muhimu kufuata sheria za usalama barabarani.

DED akakasirika. Akaanza kutoa maneno ya "hovyo" kwa Askari huyo. Badae akamtolea bastola na kumtishia kumuua. Askari huyo akawasiliana na wenzake, wakaja kumkamata. Kufikishwa Polisi ndipo ikajukikana kwamba Mkumbo ni DED wa Wilaya ya Mkinga na sio Afisa Usalama wa Taifa kama ilivyodaiwa.
Polisi wakamshikilia jana akalala rumande na leo amefikishwa katika Mahakama ya Hakimu mkazi mkoa wa Morogoro akikabiliwa na Mashtaka Mawili. Moja la kutishia kuua na jingine la usalama barabarani, ambapo ana makosa matano yanayohusiana na usalama barabarani.
 


Malisa GJ

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi