,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 7, 2016

13258841_1713378792244504_924629682_n
Msanii wa Hip Hop Bongo, Bill Nas amefunguka kuhusiana na tetesi za kuhusishwa kujiunga na lebo ya WCB.

Akiongea na kipindi cha Clouds E cha Clouds TV, rapper huyo amesema kuwa taarifa hizo si za kweli.
“WCB ni lebo kubwa kwa sasa Afrika Mashariki nadhani hilo lipo wazi kabisa ila suala la mimi kwenda Wasafi aisee hata mwenyewe nimeshangaa, maana hata sijawahi kuongea na uongozi wa WCB wala sijawahi kwenda hata studio kwao, naona limekuwa kubwa hadi washkaji zangu wananipigia simu wakiniulizia lakini si kweli kabisa hilo suala,” alisema Bill Nas.
Kwa sasa Bill anafanya vizuri na ngoma yake Chafu Pozi.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi