,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, October 18, 2016

14448295_1092591994122781_1372227087405940736_n
Msanii wa WCB, Rich Mavoko amesema kuwa ana collabo amefanya na Diamond na nyingine na msanii wa Nigeria. Amedai kuwa moja kati ya kazi hizo itatoka mwezi ujao.

Akiongea na Prince Ramalove wa Kings FM, Mavoko amedai kuwa hivi karibuni mashabiki wake wataelewa ni silaha gani alizonazo kumpeleka next level kama wasanii wengine wa WCB ambao mwaka huu wametajwa kuwania tuzo kibao.
“Wasione tu nimekaa kimya, kuna vitu vingi vizuri, vikubwa ambavyo vinakuja. Tena kuna collabo na Mnaijeria kuna collabo na Diamond. Kwahiyo hatujajua tu ipi kati ya hapo itoke hivi karibuni,” amesema muimbaji huyo.
Kwa upande mwingine Mavoko amesema Ibaki Story umekuwa wimbo mkubwa kwenye career yake kwa kumfikisha kule ambako mwanzo hakuwahi kufika.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi