,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, October 31, 2016

Ni katika mtandao wa Instagram ambako mwanadada Linah aliamua kukata mshipa wa aibu kwa muda na kuamua kuposti picha inayomuonyesha akila busu kali kutoka kwa mpenzi wake mpya. 
Picha iliyopostiwa na mwanadada Linah
Shilole hakutaka kusubiri hata dakika ipite baada tu ya kukutana na picha hiyo, na kuamua kuacha ujumbe mzito kwenye uwanja wa comments kuhusu penzi hilo jipya la mwanadada Linah.Comment ya Shilole
Ninachotaka tukijadili mimi na wewe mshkaji wangu ni hiki hapa-: Vipi kuhusu zile picha na mavideo ya mdogo wetu Hamadai? Au ndo ameshapewa cha mbavu? Au zilikuwa ni kiki? Niachie comment yako hapa chini kwenye uwanja wa comments.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi