,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, October 5, 2016


Katika couple za mastaa ambazo zimekiki kinoma noma kibongobongo ni pamoja na ile ya mwanadadaShilole na Nuh Mziwanda.
Lakini miezi kadhaa iliyopita ziliripotiwa taarifa za kuvunjika kwa mahusiano ya wawili hao. Lakini kama wasemavyo wahenga “Hawara hapewi talaka”, ndivyo inavyosemekana kwa wawili hao kuwa wana mipango ya kurudiana kimya kimya.


Ni kwa mujibu wa Mwakilishi wa Shirika la Wambea Duniani (SHILAWADU) Gossip Cop Soudy Brownambaye anadai kuwa amezinyaka chatings za wawili hao zikiashiria kabisa kuwa wawili hao wanapanga kurudi katika mahusiano.
Sasa sitaki kukuchosha, ubuyu wote nimekuwekea hapa chini kwenye hii video unaweza kuitazama.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi