,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, October 6, 2016

Habari za kuwepo kwa bifu kati ya Mama mzazi wa Nassib Abduli aka Diamond Platnumz na Zari ambaye ni mpenzi wa msanii huyo na Mama wa mtoto wake wa kwanza zilichukua sura mpya.

Mwezi uliopita baada ya Mama mzazi huyo kutopost picha ya Zari kwenye Birth Day yake nakuja kupost picha ya Wema Sepetu akimtakia Birth Day njema.
Kwenye The Playlist ya Times FM, Diamond aliulizwa swali hilo ambapo alifunguka kwakusema kuwa inabidi ifike mahala kuwa wawape watu kitu cha kuzungumza kwakuwa kibongo bongo familia yao inatizamwa kama yakina Kardashian.
“Sisi ndio pambo la mitandao, Mtu akiamka
lazima aingie kwenye familia ya kina Diamond ajue inafanya nini, nifamilia ambayo inamshikamano na ipo kibiashara zaidi”.

“Inabidi tuwape watu vitu vya kuzungumza zaidi, Kila kinacho fanyika kinafanyika kwa makusudi na Mama yangu na Zari wanaelewana sana, ndio maana Zari yupo Tanzania kwa sasa”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi