,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, October 15, 2016


Mtu wangu leo October 15 2016 nakukutanisha na hii stori kutoka kwa mkali kutoka Bongoflevani Diamond Platnumz kuhusu mipango yake ya kufanaya collabo na watoto wa kike kutoka Bongoflevani na haya ndio yalikuwa majibu ya Diamond Platnumz.


‘Nimeshafanya wimbo na Linnah pia dada yangu Queen Darleen unajua pia uchache wa wasanii wa kike kwenye soko letu la muziki ndio linafanya tuwe na collabo chache na wasichana  unajua kuna wengine wanaogopa labda kuja kuniomba collabo lakini wasiogope sisi hapa tuna uongozi wakija tunafanya‘ Diamond Platnumz

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi