,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, October 30, 2016




LIVE STRAIGHT TALK:- Morning Guys huyu ndiye Diana Loy ndiye Mshindi wa Miss Tanzania 2016 na sio mwingine yoyote binafsi
NIMEJIRIDHISHA kwamba hana tatizo lolote na kama analo basi msiomtaka bado hamjalisema with FACTS ila so far FACTS are huyu msichana mdogo hana kosa lolote iwe yeye au wanaomuhusu na infact hata wenzake aliokuwa nao kambini na kwenye mashindano kwa ujumla wameridhika sana na ushindi wake na ndio maana alipotajwa kuwa mshindi almost wote walimkimbilia kumpongeza kwa kawaida kungetokea kusita sita kutoka kwa wenzake kwenye kumpongeza .....
now naomba kuwatahadharisha wale mnaomtetea kutokana na maswali ya wanaombeza ni kwamba ni kawaida kwa wananchi kuuliza maswali cha msingi ni mnaomtetea kujibu with FACTS na kujiepusha na emotions na kuanza kuimba taarabu kwenye majibu cause unapojibu na taarabu unawasukuma wanaouliza kuchimba zaidi na zaidi kutafuta mapungufu ya unayemtetea now sio lazima ujibu kila swali HAPANA kuna maswali ya msingi....

kwa mfano toka ameshinda kwangu binafsi nimeona maswali 2 tu ya msingi nayo ni Elimu yake na Umri wake ambavyo kwenye kujibu mliomjibia mlitakiwa kujibu hayo maswali mawili tu Shortly and Very Clear kwamba jina lake ni DIANA EDWARD LOY na kwamba amemaliza SEKONDARI MWAKA JANA NOW ANASUBIRI KWENDA CHUO .....FULL STOP! ....mengine yote hayahusu na ndugu zangu Wabongo sometimes kabla ya kuuliza maswali tuwe tunajirudi na kutafakari eti tunataka mshindi wa Miss Tanzania awe vipi? 

Au atokee wapi na afananaje? Maana wengi nimeona wakililia afanane na WACOLOMBIA hahahahaha guys kabla hujalalamika hebu angalia the FACT of what we have kwenye stock yetu ni hawa hawa kina Diana hatuna tofauti ndio Wabongo wetu yaani ndio sisi sasa kama sisi wenyewe tusipojiamini nani atatuamini huko nje?.....I mean this time around HAKI IMETENDEKA na Wabongo tujifunze kukubali sometimes kwamba this is all we have in our stock lets promote it na be proud of just what we have ...

halafu Kamati ya MISS TANZANIA msikonde maana ni nyinyi wenyewe mliotufikisha Wabongo kutowaamini kwa urahisi kutokana na your records of the past mmejitahidi sana lakini please bado you need to do more!.....and This CASE IS CLOSED ON MY PART! - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi