,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 7, 2016

@Habari za Yanga kukodishwa kwa Rais wake wa muda mrefu Mfanyabiashara mtata mwenye ukakasi mwingi na Sheria Yusuph Manji, ni habari zinazotatanisha sana kuhusu nini hasa kinachofanyika kwa sababu kwa maelezo ya awali ni kwamba anakodisha Logo ya timu tu. Kuna suala moja la msingi sana linaulizwa na wananchi wengi kwamba je Manji anawakodisha na Wanachama wa Yanga? au anakodisha Logo tu na Wachezaji? Tatizo sio kukodishwa kwa Yanga hapana, isipokuwa tatizo ni maelezo na ufanunuzi wa kutosha kuhusu the process na the meaning in general ya kukodishwa huku ambako wala sio siri kwamba kumekuwa engineered na yeye mwenyewe Manji kwa kuwatumia baadhi ya wanachama wa Timu hiyo ya Yanga. Maelezo yamekuwa mafupi na ya haraka haraka sana na speed ya kuidhinisha uamuzi huo ambao mpaka leo haujulikani ni wa nani hasa kati ya Wanachama wa Yanga na Viongozi au Wapambe. Ikumbukwe kwamba Yanga ilikuwepo kabla hata Manji hajazaliwa, na kwamba Yanga kwa kiasi kikubwa inahusika sana na kupatikana kwa uhuru wa nchi hii mpaka our Founding Fathers walihusika sana na kuhakikisha kwamba Yanga inaendelea kuwa timu ya wananchi kwa miaka karibu 60 iliyopita sasa leo Yanga inapoingia kwenye mchakato wa Kukodishwa kuna maswali mengi sana ya kujiuliza kwamba Yanga leo inaweza kuamua kukodishwa kwa miaka 10 kwa uamuzi wa haraka haraka na wa bila kuhusisha wanachama wote? I mean hata kama wanakodishwa wachezaji na logo je vipi Wanachama wanaachwa wapi kwenye huu mchakato au Manji anakodisha na Wanachama? - Le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi