,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, October 7, 2016



"LIVE STRAIGHT TALK:- Morning Guys kwenye picha hiyo ndio Bongo kama Mbelezzzz kwa wale msiojiamini na mji wetu
....katika pungufu namba moja tulilonalo kama Taifa ni a failed EDUCATION SYSTEM hua ninasikia kulia machozi ninapowaona Vijana wetu wanavyohangaika na tatizo la KUJIAMINI cause Mfumo wetu wa Elimu haukuwafundisha Kujiamini kabisa I mean unakuta Kijana amesoma vizuri sana kwenye vyeti vyake lakini yeye mwenyewe hajiamini ni kama hakusoma kabisa ....linabandikwa Tangazo la kazi au Fursa linawashinda kulisoma tu na kuelewa kwa mfano majuzi nimeweka Tangazo kwamba at @africaswahilitv tuna fursa kwa mtu yoyote anayeweza kutengeneza mwenyewe Vipindi kuanzia 12 vya Television njoo utuuzie jamani kilichofuatia ni a NIGHTMARE ambayo sitakuja kuisahau in my life na sitarudia tena kutoa tangazo like that and again jana nimetangaza kwenye Blog nafasi za ajira kwenye ofisi moja round about ya Kigogo at Richards Corner House jamani jana nimepigiwa simu siku nzima na Vijana wanaotafuta ajira pamoja na kwamba sikuweka namba yangu ya simu wao wanasema nimechukua namba yako Instagram guys inasikitisha sana Kijana mwenye shida ya ajira aliyesoma vizuri hawezi kulipata jengo hilo na wala hajui ni wapi halafu anauliza Jengo linaitwaje ukimtajia unamsikia kabisa anataka kulia kurudia kutamka RICHARD'S CORNER HOUSE ....ni kama nikiwa TANCOT HOUSE mjini ukimtajia kijana aliyesoma ni majanga jamani mimi nilidhani Kijana aliyesoma anatafuta ajira akiambiwa Jengo lipo Round About Kigogo na hapajui atapanda Daladala mpaka Kigogo siku moja kabla atatafuta jengo lipo wapi halafu kesho yake atakuja bila tatizo ndivyo sisi tulivyokuwa tunafanya Majuu unapanda treni usiku kwenda kujifunza jengo lipo wapi kesho unaenda bila tatizo hata Muajiri anakupa respect kwanza umemuaminisha kwamba upo serious kwa kujua anwani yake bila usumbufu wa maelekezo ....jamani Wazazi piganieni Elimu za watoto wenu kumlipia mtoto wako Mamilioni ya pesa Academia School Mbezi haitoshi kaa naye Chini afungue Ubongo ..ninakuomba Rais Magufuli najua unapitia hapa please wekeza sana kwenye Elimu hawa Vijana ni mabingwa wa matusi tu Social Media ila Elimu ya maisha Zero!" - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi