,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, October 31, 2016

mchungaji-lwakatare
Serikali imesitisha zoezi la kuwalipia faini na kuwatoa wafungwa gerezani, lililokuwa likifanywa na mchungaji wa kanisa la Assemblies Of God maarufu kama ‘Mlima wa moto’ Dr Getrude Lakwatare mpaka pale utaratibu mwingine utakapotolewa.

Mkuu wa magereza mkoa wa Dodoma, Antonia Kilumbi alisema amepata maelekezo ya kusitishwa kwa mpango huo kutoka ngazi za juu za jeshi hilo. Mpango huo ulikuwa unafanywa na mwenyekiti wa taifa wa bodi ya Parole, Augustine Mrema na Mama Lwakatare.
Mrema alisema lengo la mpango huo ni kuisaidia serikali kupunguza msongamano wa wafungwa magerezani huku ikiipunguzia serikali gharama ya kuhudumia wafungwa hao.
BY:EMMY MWAIPOPO

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi