,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, November 9, 2016

Baada ya kufanya vizuri na ngoma yake ya “Nisamehe” aliyomshrikisha Ali Kiba, Baraka anakwambia sasa anampango wa kuhamia kwa Madiba.

Akiongea na Perfecto Tv, Baraka amefunguka na kusema kwamba kwa sasa yeye anamipango yake na anafamilia yake, yaani akimaanisha kwamba na baby wake Najma, lengo kubwa la kwenda Afrika ya kusini ni kufanya shughuli za kimuziki pamoja na kufanya Biashara kwasababu kuna Fursa ameziona.
Msikilize hapa Baraka Da prince.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi