,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, November 6, 2016




BONDIA  Francis Cheka amemuomba Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Nape Nnauye kuwakomboa wanandundi kutoka mikononi mwa mapromota wababaishaji.

Cheka ametupia ujumbe huo kwenye mtandao wa kijamii wa Facebook, akimuomba Nape awakomboe kwa kuwa kumekuwa na mapromota ambao hushikilia pasi zao za kusafiria huku wakijua si sahihi.

"Waziri wangu, embu angalia mapromota wanavyo tutesa, wanakaa na Viza na Passport zetu, ambayo ni haki zetu kama raia," ameandika Cheka.
Cheka amevunja ukimya huo na kuweka wazi tabia za mapromota wa mchezo huo ambao wamekuwa kikwaza cha mchezo huo.
"Tunakosa mapambo ya nje, Waziri wa Michezo tukomboe ili tukuletee mikanda mingi, pesa za kigeni, heshima na tuitangaze zaidi nchi yetu huko nje."

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi