,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, November 28, 2016


FUKUTO ndani ya Chama cha Wananchi CUF bado linaendelea ambapo chama hiucho kimepasuka pande mbili moja ukiwa upande wa wafuasi wa Katibu wa Chama hicho Maalimu Seif na hama hicho Professa Lipumba.
  Prof. Ibarahim Lipumba amemtaka katibu mkuu wa chama hicho Maalim Seif kufuata sheria na taratibu za chama wakati wa uandaaji wa mikutano yake badala ya kulalamikia kunyimwa fursa ya kufanya mikutano kama ambavyo amedai kuwa lipumba anaruhusiwa kufanya mikutano.

Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es salaam Prof.Lipumba amesema zipo taratibu za uandaji wa mikutano kwa mujibu wa katiba ya chama ikiwemo kutumia viongozi wa wilaya kuandaa mikutano hiyo badala ya kutumia watu walio nje ya wilaya au eneo husika jambo ambalo likwamisha ufanyikaji wa mikutano hiyo.

Aidha amemtaka Maalim Seif kuacha malumbano na kurejea kwenye chama ili kundelea kukijenga chama.

Akizungumzia hali ya uchumi katika chama hicho Prof.Lipumba amekiri kukumbwa ukata kutokana na kuzuiwa kwa ruzuku kutoka kwa msajili wa vyama vya hadi pale msuguano huo utakapomalizika.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi