,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 15, 2016

 
LIVE HARD TALK:- ...."One of the best day of my life nilipomkabidhi Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Samia Suluhu kitabu nilichokiandika mwenyewe kwa Mkono na Akili zangu chenye Kurasa 360 kuhusu.... MCHANGO WA SOCIAL MEDIA KATIKA USHINDI WA RAIS NA CCM KWENYE UCHAGUZI WA 2015..
 
...I mean it was my dream coming true ....na ninakumbuka Furaha ya Baba yangu siku nilipompa Copy ya kitabu changu SITASAHAU ILE SIKU HOW HAPPY MY DAD WAS ....aliniambia "WILLIAM MWANANGU HII NDIO MAANA YA AKILI KUBWA".....akili kubwa sio utajiri wa pesa bali ni utajiri wa Akili kwanza ....
 
.hatukuzaliwa na Akili kubwazzz ila tunazitafuta wenyewe as we progress in life .....Guys ogopa mtu mjinga cause automatically mjinga huwa ni mvivu wa kafanya kazi mpaka kufikiri ....always kumbuka ni rahisi kwa mjinga kukufanya mwenye akili uwe mjinga kama yeye ...lakini ni vigumu sana kwa mwenye akili kumfanya mjinga kuwa na akili ...
 
.again namuogopa sana binadam yoyote mjinga cause tatizo lake ni Mvivu wa kila kitu kuanzia kufikiri mpaka kufanya kazi ni hopeless wanakuwaga na maneno mengi kuficha ujinga wao ni simply mjinga tu stay away from any mjinga ....
 
.hata Biblia inasema usimrekebishe mjinga cause atakugeuzia ujinga wake na wewe utaishia kuwa mjinga....guys usimchezee nguruwe kwenye matope cause atakuchafua na matope halafu atakushinda tu cause maisha yake ni matope so is mjinga maisha yake ni ujinga tu! ......again I thank U my God for everything in my humble little life! .....Good Nite Guys!" - le Mutuz Nation
— at City Centre Dareslaam.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi