,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 22, 2016

Idris ametoa dongo kwa shabiki wake kwamba yeye amemkwichi kwichi wema hadi anakosa muda wa kurekodi video.

Kama upo karibu na kurasa ya Idris Sultan ya Instagram kupata update mbalimbali za vichekesho na kufuatilia maisha yake basi utakuwa unakutana na posti za Idris akiwa anajichana mambo ya Baga chipsi, Sasa Bad ni newz ni kwamba shabiki wake akaanza kumjia juu na kumwambia kwamba hayuko vizuri kwenye “Kwichi kwichi” kwa kula Baga na Chipsi ndio maana madam Wema Sepenga akampiga chini.
IMG-20161122-WA0002

Wakati shabiki huyo akiendelea kujimwaya kwenye Comments, Idriss akaona kwani shilingi ngapi, akaamua kumjibu shabiki wake kwa kumwambia hivi “kamuulize kazi yangu kama alikua na mda hata wa kushika kasimu na kurekodi. kasimu si kangeruka huko(ila ni mtazamo wako). akaendelea kusema kwamba “na hapo nimekula baga tu, ningekula magimbi si tungekuwa tunaposti RIP sahizi”

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi