,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Monday, November 21, 2016

Bila jamii yenye Afya hakuna viwanda, hakuna kilimo na uchumi utayumba Asema MIKOA YA nyanda YA juu kusini ina kiwango cha juu cha maambukiziKiwango cha maambukizi VVU kitaifa ni 5.1% kiwango kwa Mkoa wa Mbeya ni 9%,Ruvuma 7%,Rukwa 6.2% na Katavi 5.9%
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya amewaomba viongozi, watendaji na wananchi wote kwa pamoja kuongeza kampeni za kudhibiti maambukizi YA ukimwi ili kufikia malengo YA kuwa na jamii yenye nguvu kazi YA uhakika kukuza uchumi wa mtu mmoja mmoja na Taifa
Hayo ameyasema Leo katika ufunguzi wa Mafunzo YA udhibiti wa ukimwi kwa mikoa YA nyanda za juu kusini yakioandaliwa na Tacaids kwa kushirikiana Walter Reed program, ubalozi wa marekani na Henry Foundation 
Amesema watanzania wa rika zote, na viongozi wa ngazi zote tuungane katika uhamasishaji wa upimaji Afya na kudhibiti ukimwi
Bila kuwa na jamii yenye Afya njema hatutafikia malengo vya kuwa na viwanda, kilimo na uchumi mzuri kwani wanaoathirika zaidi ni Vijana ambao ndiyo nguvu kazi kubwa YA Taifa

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi