,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 19, 2016


WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA AKIZUNGUMZA BAADA YA KUKAGUA VIWANDA VYA KUUNGANISHA MAGARI NA VYUMA WA KULIA KWAKE NI WAZIRI UJENZI MAWASILAIANO NA UCHUKUZI MAKAME MBARAWA
Na Sosy
WAZIRI mkuu Kassim Majaliwa alihimiza baraza la Halmashauri ya Mji wa Kibaha kutenga maeneo kwa ajili ya uwekezaji wa viwanda nchini kutokana na kutimiza adhma ya serikali ya awamu ya tano ya kukuza uchumi kwa viwanda.
akiwa katika ziara ya kukagua kiwanda cha  chuma na kuunganisha magari Kassim Majaliwa amesema kuwa baraza hilo linatakiwa kutenga maeneo kwa ajili ya ujenzi wa viwanda.
Kassim majaliwa amesema kuwa Jiji la  Dar es Salaam limejaa na kibaha mjini  hawana ardhi ambapo kibaha vijini wangeweza kuwa na maeneo. 
WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA AKIPOKEA MAELEKEZO KUTOKA KWA MKURUGENZI MKUU WA SHIRIKA LA RELI TANZANIA (TRL) MASANJA KADOGOSA KUHUSU UJENZI WA RELI INAYOONGANISHA RELI YA KATI NA KIWANDA CHA KILUWA STILL GROUP CHA MLANDIZI KIBAHA.
WAZIRI MKUU AKIKAGUA KIWANDA CHA KUUNGANISHA MAGARI YA ZIMA MOTO CHA SUMA JKT 
  

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi