,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 10, 2016



MMILIKI wa Blog pendwa ya Wananchi na Mkurugenzi Mkuu wa Afrika Swahili TV Le MUTUZ , mwaminifu mwenye kueleweka mbele ya jamii kutokana na sifa kuwa kijana mchapa kazi, ndiye aliyekuwa MC kwenye msiba wa Spika wa mstaafu wa bunge la tisa Samuel Sitta.

Kwa umakini mkubwa na nidhamu amekuwa MC katika msiba wa Spika Sitta.
Le Mutuz sio kijana wa kubeza, anaaminika katika jamii na taifa kiujumla.  

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi