,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 29, 2016

Image result for lemutuz 

LIVE STRAIGHT TALK (POWERED BY @tastybekary )- Morning Guys AKILI NI MALI kila mtu ana zake moja ya dalili namba moja ya Binadam mjinga ni yule ambaye ni mwepesi sana kufanya maamuzi kwa kusikiliza maneno ya watu kuliko kuwa na FACTS ...binafsi sijawahi kufanya uamuzi wowote bila ya kuwa na the TRUTH sijawahi kukurupuka na maelezo yoyote bila ya kuwa na FACTS kwa mfano kama sikupendi ujue ninaweza kukupa FACTS na zikakubalika na yoyote mwenye AKILI KUBWAZZ lakini one thing is siwezi kukuchukia kwa sababu NIMESIKIA MANENO YA WATU ambayo sina uhakika nayo na wala siwezi kuyathibitisha ....hii ni tabia ya Wabongo wengi sana kumuhukumu mtu bila.FACTS wala EVIDENCE toka nimerudi Bongo Miaka 5 iliyopita nimewavuruga sana Wabongo mpaka kishindwa kunielewa vizuri kwa sababu after 30 years Mbelezzz for sure hatuwezi kuwa na level moja ya Upeo wa kuona na kufikiri kwa wengi ambao hawajawahi hata kufika Nairobi tu wacha Majuu so huyu binadam anaponiona ananifikiria kwa level za hapahapa zinazomzunguka matokeo ni nimewahi kukutana na Wabongo wengi sana bila ya aibu wakaniambia kwamba "UNAJUA ZAMANI NILIKUWA NAKUCHUKULIA POA" ila siku hizi ndio nimekuelewa ...hahahaha now seriously ninatakiwa kukuuliza hivi in your small thinking wakati wewe unaniona mimi mjinga umeshawahi kujiuliza mimi ninakuonaje?...... hahahaha cause mimi I can prove beyond any reasonable doubt kwamba wewe ni mjinga cause unamhukumu binadam ambaye huna uwezo wa kumuumba wala humjui hiyo peke yake ni FACT kwamba wewe ni mjinga ...guys be very careful kabla hujamuhukumu binadam usiyemjua au kuongelea mambo usiyoyajua bila kuwa na FACTS jifunze kuongea na ukweli utakuwa no Stress like me cause unakuwa huna sababu ya kumkimbia mtu au kujutia maneno yako kwa sababu hujawahi kuongea bila FACTS na ukikutana na wenye AKILI KUBWAZZ funga mdomo wako maana unaheshimika sana ukiwa kimya mpaka siku ukifungua mdomo wako ndio mwenyewe unajivua nguo kwamba ni mtupu kichwani ukisikia majungu na umbeya kuhusu usiyemfahamu weka akiba ya hukumu mpaka umfahamu yule mtu wabongo tuna tatizo kubwa sana na hukumu bila FACTS lets Change please! - le Mutuz Nation

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi