,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 8, 2016

Bongo fleva super staa AliKiba amesema Wimbo wa Kajiandae ni dedication kwa watu wa maisha ya kati, ni kwa mtu yeyote ambaye anaishi maisha ya kati, nae anaweza kula bata na kuburudika na mpenzi wake hata kwa kipato chochote anachopata.

Ali Kiba na Ommy walisema “stori ya kijana anafanya shughuli zake na baadae kwenda kumchukua mpenzi wake na kumpeleka kwenye bendi wakaburudike na muziki,bendi inaitwa yeaaaa“.
Akiongea kwenye #JahaziCloudsFm Ommy alithibitisha kuwa #Kajiandae sio wimbo wa ushirikiano ila ni Collabo. Nai Nai ilikuwa Ft Ali Kiba na Kajiandae ni Ommy Na Ali Kiba.
kiba-15
Ommy Dimpoz pia anasema bendi waliyokuwa wanakwenda kuitazama inaitwa YEAAA.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi