,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, November 4, 2016

Mtayarishaji mkongwe wa muziki hapa Nchini Tanzania na mmiliki wa Studio za MJ Records, Joachim Kimario maarufu kama Master J.

Kupitia Ladha 3600 ya redio moja hapa nchini Master J amefunguka mazito kuhusiana na maproducer wa muziki hapa bongo kwenye kukuza muziki huu wa Bongo fleva.
Master J yeye alisema kuna maproducer wengi wachanga ambao wanafanya vizuri lakini bado hata hivyo mafanikio yao hawayapati moja kwa moja kwani kazi zao zimekuwa zikiwanufaisha zaidi wasanii na wao kubaki na sifa tu za kutajwa majina kwenye mitandao ya kijamii na kwenye Media.
“Ndo Maana nawaita watoto, akipostiwa tu inatosha, wanataka kiki tu, wazungumziwe” alisema Master J.
Hata hivyo aligusia mafanikio ya kiuchumi kwa kazi zao na kudai ya kwamba kazi za maproducer wengi zinawatajirisha tu wasanii na sio maproducer kwani hata malipo wanayolipwa ni kichekesho.
“Hakuna Producer anaemiliki Gari la zaidi ya milioni 80 na nyumba yenye dhamani ya zaidi ya milioni 250, lakini wasanii wapo wengi”alisema Master J
Hata hivyo Master J hakuwa mgeni peke yake studio alikuwa na Producer mwenzake Hermy B ambaye yeye suala la muziki wa Bongo fleva alizungumzia mgawanyiko wa majukumu kiutendaji kuanzia studio pale ngoma inapoanza kutengenezwa mpaka inakuja kutoka kwenye media alisema muziki kwa sasa una madudu sana
“Naongea lugha ya kiufundi kidogo lakini wenzetu kuna mgawanyo wa majukumu, hadi ngoma inatoka imepita kwa watu wengi.Muziki kwa sasa una uchafu mwingi sana, ukisema uuchuje hakibaki kitu”Alimalizia Hermy B

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi