,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Sunday, November 6, 2016


MKONGWE wa muziki wa bongo fleva  Mbwana Mohamed ‘Mb Dog’ amewataka wasanii kubadilika kwa kuimba nyimbo ambazo ni rafiki kwa  utamaduni wetu ili kulitangaza taifa.


Mb Dog alipofanya mahojiano na gazeti la wiki la JAMHURI ameeleza kuwa muziki wa sasa upo kwa ajili biashara na sio burudani kama ilivyokuwa kipindi cha miaka iliyopita walichokuwa wakiheshimu utamaduni wa Kitanzania.
Anasema kuwa sio jambo jema katika tasnia ya muziki kufanya hivyo, kwani tunaweza kuupoteza utamaduni wetu na kuanza kuutafuta tena hapo baadaye bila mafaniko yoyote.
“Asilimia kubwa tumekuwa tukiiga utamaduni wa wenzetu na kuziacha za hapa nyumbani. Hali hiyo inachangiwa na muziki kuwa ni biashara”.alisema

Mb Dog amekiri kuwa kimya kwa muda mrefu ambapo kumechangiwa na kuhama kwake Tip Top kwenda QT, ambako ilichangia kwa kiasi kikubwa kushindwa kurekodi kwa muda mrefu.
“Ni kweli sikutoa ngoma kwa muda mrefu lakini hali hiyo imetokea baada ya kutoka Kampuni ya Tip top Connection kwenda QT kumechangia kutorekodi kwa muda mrefu”alisema Mb Dog.
Mb Dog ambaye kwa sasa yupo kwenye lebel cha QS Mhanda Entertainment anaaendelea na kazi yake ya muziki ambapo anafanya maandalizi ya kutoa nyimbo mpya aliyoifanya kwa Man water.
“Zipo nyimbo nyingi ambazo natarajia kuzirekodi na baada ya kukamilika nitaziweka bayana kwa mashabiki”.



0 comments:

Post a Comment

ufunguzi