,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, November 11, 2016

MWEYEKITI WA CHADEMA, FREEMAN MBOWE
Na Sosi
KIONGOZI wa kambi ya upinzania bungeni Freeman Mbowe amesema kuwa Samuel Sitta alikuwa mtu ambaye  hana ubaguzi  kwa wapinzani na vyama vya upinzani.
Mbowe amesema kuwa Sitta alikuwa kiongo kati ya bunge na serikali , ambaye alisimamia mamlaka ya  bunge kulisimamia serikali.
Amesema kuwa aliwapa fursa ya kuwasikiliza ambapo alisimama upande wa haki, kipindi ambacho serikali ilikiwa sahihi alitetea na wakiwa haipo sahihi alikosoa.
“leo ni siku ambayo mwenyezi mungu ametupa muda wa kutafakari ,  lakini hatumpambi mzee Sitta kwa sababu ya taratibu za msiba ila mzee sitta amestahili sifa hizo.


0 comments:

Post a Comment

ufunguzi