,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, November 2, 2016

Baby, Sweety, Darling ndio majina yaliokuwa yakisikika katika video ambayo imemfikia mbeya mwenye vyeti vyake Soudy Brown ikimuonyesha msanii wa Bongo Fleva Baraka Da Prince na mtoto mzuri afahamikae kama Betty Mwita wakijiachia kwa raha zao.

Kilichomtatiza Soudy Brown ni kwamba inajulikana kwa kila mmoja kuwa Naj ndio shemela wetu kwa Baraka Da Prince, lakini katika video hiyo anaonekana mtoto BettySoudy akaona isiwe kesi acha apige story na mtoto Betty ili kuliweka sawa jambo hili.
Kwa madai ya mtoto mzuri Betty ni kwamba yeye na Baraka kwasasa hawapo katika maelewano mazuri na ni leo tu wametoka polisi kuhusu suala zima la video zilizo sambaa mitandaoni.
Sasa hautaamini ukilisikia jibu la Baraka Da Prince baada ya kupigiwa simu na Soudy Brown na kuulizwa kuhusu issue hiyo. Play hii video hapa chini ina ubuyu mzima kuhusiana na issue hiyo.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi