,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Friday, November 25, 2016


15135867_1255688217807927_2657390153682110326_n.jpg

UNAUZUNGUMZIAJE MWELEKEO WA MUZIKI WA BONGO FLEVA?

Katika Africa kwa sasa #BongoFleva inakwenda kulikamata soko la nje kutokana na vionjo tunavyovitengeneza. Tumetoka mbali sana na huu mziki lazima tuwasifie waanzilishi wa Bongo Fleva kama @sebamaganga, Kibacha, na Sugu.



KIBIASHARA JE?

Uzuri wa Bongo Fleva ni mchanganyiko wa vionjo vya mziki wa aina mbalimbali kiufupi mimi nasema kuwa hapa ni Ubunifu.

Kitu nilichofanya mimi ni kufanya mziki huu uwe biashara, hakuna jambo lisilokuwa na Manung'uniko mwanzoni. Chukulia mfano wa shamba anayewaza kulima shamba unakutana na Magugu lakini shamba lazima lilimwe.

Mimi ni msimamizi wa kituo lakini kwenye kituo kuna mifumo Mfano mimi huwa sihusiki na Fiesta lakini lawama zote ni kwangu. Siku zote naamini kwenye kipaji na uwezo aliokuwa nao mtu katika kazi, Diamond alipigwa chini THT lakini hakukata tamaa.

VIPI KUHUSU SUALA LA TEAM?

Ishu ya Timu kwenye muziki zilikuwepo kitambo tatizo linakuja pale kwenye athari za Uteam tuliokuwa nao. Nautaka Uteam utakaoleta athari kibiashara zenye kuleta faida, suala ni kwamba unasaidiaje kile unachokipenda.

Tulichofeli kujenga ni Team Tanzania linapokuja suala International tuangalie thamani yetu kama nchi tupo wapi. Ishu ya kuwa na Team mimi nasupport kabisa lakini ziwe kwenye tija kibiashara zaidi" - Ruge Mutahaba.

KASHFA YA UNYONYAJI WA WASANII?

Neno unyonyaji halipo tangu nchi yetu ilipopata uhuru. THT pale ni chuo cha muziki na Ruby alipita pale kama Mwanafunzi.

Tusichanganye professionalism na mambo binafsi, nafasi ya @iamrubyafrica kwenda #CokeStudioAfrica tulimuombea sisi kama #THT.

Nchi inaongozwa kwa misingi ya sheria kama una jambo lako kwanini usiende mahakamani kushtaki!?

Kwa mfano sisi hatupigi nyimbo za #RamaDee napenda sana nyimbo zake ila ni kanuni za kazi zipo hivyo tusiishi kiunafiki.

Zaidi aliyoyasema Ruge ni....

"Bongo Fleva katika Afrika inaelekea mahali pa 'kutake over' ni muziki ambao unakuja kukamata kuwa ndio muziki wa Afrika, kama kipindi kile tulipokuwa tunasikiliza Mayenu, Bolingo kama tutaendeleza ile bidii yetu ya kuchukua vionjo mbalimbali kama tulivyoweza kuchukua ladha tofauti na kuchanganya na muziki wetu tutengeneze muziki wenye tija kwa Watanzania" RUGE MUTAHABA, Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji wa louds Media Group

Kitu nilichofanya mimi ni kufanya mziki huu uwe biashara, hakuna jambo lisilokuwa na Manung'uniko mwanzoni. Chukulia mfano wa shamba anayewaza kulima shamba unakutana na Magugu lakini shamba lazima lilimwe. Mimi ni msimamizi wa kituo lakini kwenye kituo kuna mifumo Mfano mimi huwa sihusiki na Fiesta lakini lawama zote ni kwangu. Siku zote naamini kwenye kipaji na uwezo aliokuwa nao mtu katika kazi, Diamond alipigwa chini THT lakini hakukata tamaa.

Ishu ya Timu kwenye muziki zilikuwepo kitambo tatizo linakuja pale kwenye athari za Uteam tuliokuwa nao. Nautaka Uteam utakaoleta athari kibiashara zenye kuleta faida, suala ni kwamba unasaidiaje kile unachokipenda. Tulichofeli kujenga ni Team Tanzania linapokuja suala International tuangalie thamani yetu kama nchi tupo wapi. Ishu ya kuwa na Team mimi nasupport kabisa lakini ziwe kwenye tija kibiashara zaidi

"THT ni chuo haijawahi kuwa lebo, kwangu Ruby ni mtu ambaye amekuja kujifunza alikopita ameshinda Supa Nyota,amepata nafasi ya kuja pale kupata blasha kusaidiwa kurekodi, kama mlikuwa hamfahamu mimi ndiye niliandika mashairi ya wimbo wa Yule na Forever nikisaidiana na Barnaba, akijihisi yuko tayari kwamba yuko tayari haitaji dili zetu ndogondogo za hapa basi anaweza kuondoka, kuna watanzania wanapenda bifu, mtu akiwa na Uhuru wa kwenda mahali anaweza kwenda, sina tofauti yoyote na Ruby, alichokosea ni kuisemea maneno mabaya Taasis na Fiesta, lakini mimi binafsi niko tayari kufanya naye kazi" RUGE MUTAHABA

Diamond anaperfume yake ya Chibu Perfume hata akishuka kwenye muziki itamsaidia kuendesha maisha yake, mashabiki tushiwashabikie tu wasanii wetu kwenye mitandao tuwashauri wasiwe wanalewa lewa ovyo,wanatumia madawa mwisho wa siku wakianguka lawama zinakuja kwetu, kiukweli sina msanii ninayemmeneji kila msanii ni wangu anayekuwa kuniomba ushauri nampa, Diamond sio msanii wangu"

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi