,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 26, 2016

Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo kutoka kwa Mkuu wa wilaya ya Ubungo, Humphrey Polepole (kulia), kuhusu mradi wa maji wa Kata ya Temboni Kata ya Msigani, alipokagua mradi huo, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza na kuzitafutia ufumbuzi wa papo hapo au wa baadaye katika wilaya hiyo leo. 

Makonda akitazama tanki la maji la mradi huo.


Makonda akionyeshwa bomba la maji lililopo karibu na tangi la maji la mradi huo


Baadhi ya wananchi wakimweleza Makonda kero zao kwa njia ya bango alipokuwa kwenye mkutano kwenye Ofisi ya Mtendaji mtaa wa Temboni, Kata ya Msigani


Mkuu wa wilaya ya Ubungo Humphrey Polepole akitoa maneno ya utangulinzi kumkaribisha Makonda kuzungumzaa na wananchi


Baadhi ya wananchi wakiwa kwenye mkutano huo


Baadhi ya wananchi wakimsikiliza Makonda kwenye mkutano huo


Mkazi wa mtaa wa Temboni, Moreen Gomba akitiririka kueleza kero wakati wa mkutano huo uliofanyika mbele ya Ofisi ya Mtendaji wa Mtaa wa Temboni, Kaya ta Msigani wilayani Ubungo


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akisikiliza kwa makini wakati wananchi wa Kata ya Msigani wakieleza kero zao kwenye mkutano aliofanya kwenye Ofisi ya Mtendaji wa Mtaa wa Temboni, leo. Kushoto ni Mkuu wa wilaya ya Ubungo Humphrey Polepole.




Makonda akimhoji maswali Mtendaji wa Mtaa wa Temboni, Ramadhani Dilolo (kushoto), kuhusu kero zilizoelekezwa kwake na wananchi wakati wa mkutano huo




UZINDUZI MRADI WA MAJI KATIKA SHULE YA SEKONDARI GOBA MPAKANI
🔻

Maelezo mafupi ya mradi huo


Makonda akizungumza kabla ya kuzindua mradi wa maji uliojengwa na mfadhili katika Shule ya Sekondari Goba Mpakani


Makonda akizindua mradi wa maji katika shule ya sekondari ya Goba Mpakani, akiwa katika ziara hiyo, leo. 


Makonda akimpongeza mfadhili wa mradi huo wa maji, Husein Afif, Kushoto ni Polepole


Makonda akimpongeza Polepole baada ya kuzindua mradi huo wa maji. Baada ya kuzindua mradi huo Makonda aliahidi kugharamia ujenzi wa visima vinane katika Kata ya Goba



MTAA WA MATOSA, KATA YA GOBA

Kijana akiwa ameshikiliza bango kufikisha kero kwa Makonda kabla ya mkutano wa hadhara uliofanyika mtaa wa Matosa kata ya Goba


Mkazi wa mtaa wa Matosa akifurahia jambo wakati wa mkutano wa hadhara uliofanywa na Makonda katika mtaa huo leo


Makonda akimsilikiza kwa makini Polepole wakati akimshauri jambo wakati wa mkutano wa hadhara uliofanyika leo katika mtaa wa Matosa


Wanafunzi wakitumbuiza kwa kwaya wakati wa mkutano wa hadhara uliofanyika mtaa wa Matosa


Makonda akizungumza wakati wa mkutano uliofanyika katika mtaa huo


Mwananchi wa mtaa wa Matosa akieleza kero kwa Makonda wakati wa mkutano huo


Wananchi katika mkutano wa hadhara wa Makonda katika mtaa huo


Mwananchi akifurahia jambo wakati wa mkutano huo wa Makonda katika mtaa wa Matosa


Makonda akienda kuizindua vyumba vya madarasa katika shule ya Matosa, Kata ya Goba wilayani Ubungo leo


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akizindua ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule ya Sekondari Matosa, Kata ya Goba wilayani Ubungo


Makonda na Polepole wakisindikizwa na wananchi wakati akienda kuzindua ujenzi wa nyumba ya Walimu baada ya kuizndua ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule hiyo


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akizindua ujenzi wa nyumba za walimu katika shule hiyo ya sekondari


Muonekano wa nyumba za walimu



UKAGUZI KITUO CHA UTABIBU CHA CHUO KIKUU CHA SAYANSI YA TIBA CHA MUHIMBILI (MUHAS) KAMPASI YA MULONGANZILA WILAYANI UBUNGO 

Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo alipokagua eneo la hifadhi ya umeme, kwenye kituo hicho


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo alipokagua eneo la kuzalisha umeme, kwenye kituo hicho


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akipata maelezo alipokagua eneo la kutoa umeme wa dharua, umeme unapokatika kwenye mitambo ya kuzalisha umeme, kwenye kituo hicho


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akiendeleakupata maelezo 


Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda akikagua kwa kina eneo la mitambo ya kuzalisha umeme, kwenye kituo hicho


Makonda akitazama sehemu ya kunasa na kuhidhadhi kumbukumbu za matukio yanayofanyika katika jengo la Kituo hicho


Makonda akitazama kitanda na vifaa maalum katika chumba cha upasuaji 


Naibu Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha MUHAS,Profesa Elisias Lyamuya akitoa maelezo mbele ya Makonda kuhusu utendaji na changamoto za Kituo hicho Kampasi ya MUHAS ya Mulonganzila


Makonda akitoa nasaha zake kabla ya kuondoka kwenye kituo hicho 


Mkurugenzi wa Utawala na Rasilimali watu wa MUHASAmos Nnko akimsindikiza makonda wakati akiondoka



Makonda akiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa MUHAS wakati akitoka kwenye Kampasi hiyo ya Mulonganzila


Mkuu wa wilaya ya Ubungo akizungumzana wananchi waliozuia msafara wa Makonda wakati akitoka kwenye kampasi hiyo ya Mlungazila, ambapo aliwaeleza kuwa hakukuwa na haja ya kuja kuonana na Makonda kwa kuwa alikwishazungumza nao kuhusu kero yao ya kupatiwa malipo na mambo mengi kutokana na kuchukuliwa naeneo na wengine kuvunjiwa nyumba wakati wa ujenzi wa kampasi hiyo ya Mlonganzila 


"Mimi siyo mwanasiasa, Tafadhalini sana mtindo huu wa kuziba njia siutaki kabisa, ukome mara moja. Ninyi mnao viongozi wenu ambao wanapaswa kushughulikia kero zenu, tena Mkuu wa wilaya ameshazungumza na ninyi, sasa kituo gani kinasababisha mje hapa", alisema Makonda baada ya kufika lango kuu la Kampasi hiyo ya Mlonganzila wakati akipita baada ya Kamanda wa Polisi Kinondoni, Kaganda kuwataka waondoke mara moja baada ya maelezo ya Mkuu wa wilaya, Polepole

MKUTANO WA MWISHO MBURAHATI







Polisi wakimhoji kijana mfanyabishara katika Kituo cha Mabasi cha Ubungo, kwa tuhuma za kupangisha vizimba na kisha kuvipangisha kwa wengine jambo ambalo Makonda alisema, ni kinyume cha utaratibu na pia inasababisha serikali kupata kodi halali.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi