,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 19, 2016

kond1

MKUU WA MKOA WA DAR ES SALAAM PAUL MAKONDA AKIZUNGUMZA NA VIONGOZI MBALIMBALI WA WILAYA YA KIGAMBONI
Na Sosy
Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda  ameanza ziara yake ya siku 10 ndani ya jiji la Dar es salaam kwa ajili ya kusikiliza kero za wananchi pamoja na kuzitafutia ufumbuzi.

Ziara hiyo imeanzia katika wilaya ya Kigamboni ambapo kabla ya kwenda kusikiliza kero za wananchi mtaani, Mkuu huyo alizungumza na viongozi wa wilaya hiyo pamoja na kuzindua mpango mkakati wa Mkuu wa Wilaya ya Kigamboni, Hashim Mgandilwa.
Akiongea na viongozi hao wa wilaya ya Kigamboni, Makonda amesema anafanya ziara hiyo ili kugundua kero za wanachi pamoja kuwahamasisha wafanyakazi wa serikali kuwajibika.

“Nataka wafanyakazi wafanyekazi kwa bidii ili kuendana na kasi ya Rais wetu, nimegundua 80% ya wafanyakazi wa serikali hawafanyikazi, asilimia 80 ya watumishi wa umma hawafanyikazi, niwapiga majungu, wasoma magazeti, niwambea. Kilichobaki ni kusubiri mwisho wa mwezi kwa ajili ya mshahara,” alisema Mkonda.
RC NAKONDA AKIMSILIZA MKUU WA WILAYA YA KIGAMBONI HASHIM MGANDALIWA
Pia Makonda alisema hataki kuona wananchi wanakimbilia kwa mkuu wa mkoa kuomba msaada wa utatuzi wa changamoto zao wakati serikali ina wafanyakazi kuanzia ngazi ya vitongoji.
MKUU WA WILAYA YA KINONDONI ALI HAPI AKIMSIKILIZA MKUU WA MKOA RC MAKONDA
Aidha mkuu huyo ataelekea mtaa wa Maweni, Mjimwema ambapo ataangalia uharibifu wa mazingira uliosababishwa na wachimba kokoto.
RC MAKONDA AKIKAGUA ENEO LILIFANYIWA UHALIBIFU NA WACHIMBA MCJINGA KATIKA ENEO LA MAWENI MJI MWEMA KIGAMBONI AKIWA NA VIONGOZI MBALIMBALI WA WILAYA HIYO

  kond3

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi