,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 24, 2016

"Hatuwezi kutumia pesa za wananchi kujenga daraja ambalo halina vigezo na baada ya siku mbili linaleta madhara kwa wakazi wa kata hizi.
Leo nimefika katikati mwa daraja hili nimeona linatikisika na kunaonekana hakuna umakini wa kujenga daraja.
pia vifaa anavyotumia mkandarasi huyu kujenga daraja hili amekopa wakati alishalipwa na manispaa.
Na huu ni mwaka wake wa nne kujenga daraja na hajamaliza"
-  Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mh Paul C. Makonda








0 comments:

Post a Comment

ufunguzi