,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 24, 2016


"Nisingependa kuona watu wanapata ajali hapa Ukonga ,Mombasa kisa wafanyabiashara wamekaa sehemu ambazo wananchi ndiyo njia yao ya kupita kwa miguu, Serikali imetenga maeneo muhimu kwa ajili yenu wafanyabiashara na mnatakiwa kwenda huko lakini sio kuweka biashara zenu kwenye vituo vya daladala na sehemu za wapita kwa mguu na kulazimika wapite kwenye barabara. Nakuagiza RPC kuanzia jumatatu wafanyabiashara hawa nisiwaone na wa waende sehemu zilizopangwa kufanyia biashara zao" - Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mh. Paul Makonda

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi