,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 3, 2016

Akabidhi mabati 200, mbunge akabidhi mbao , cement na mafundi wa kupaua  Fedha na Vifaa sh 17 milioni zapatikana 
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Amos Makalla leo amewaongoza wananchi wa kijiji cha Mpuguso kata YA Mpuguso wilayani Rungwe kuchangisha Fedha za ujenzi wa kituo cha Afya 
Hii ni mara YA pili Mkuu wa Mkoa kuhamasisha ujenzi wa kituo hiki kilichoanza kujengwa mwezi mei mwaka huu kwa Mkuu wa Mkoa kuchangia Mifuko 150 YA cement na sasa ujenzi umefikia hatua YA upauaji 
Katika harambee YA leo Fedha taslimu na Vifaa ni shilingi milioni 17 zimechangwa na mbunge wa jimbo la Rungwe mhe Amon Sauli amechangia gharama za mafundi , cement na mbao
Amewashukuru wananchi kwa kujitoa kwa hali na mali katika ujenzi na amewaomba waendelee kushirikiana mpaka ujenzi wa kituo cha Afya ukamilike

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi