,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Wednesday, November 2, 2016

Rapa Mr Blue afafanua sababu ya kumfanya yeye azidi kusimama kwenye game la muziki kwa miaka yote hii huku akiachilia ngoma moja tu kwa kila mwaka na anazidi kuwa na heshima kwenye muziki.

Akipiga story kwenye FNL mwishoni mwa juma, Mr Blue amesema kuwa wasanii wengi wakongwe wameshindwa kusimama kwenye game, Sio kwa kuwa yeye ni mzuri sana ila ni Mungu anamsaidia.
Lakini pia Mr Blue amesema kuwa kutokana na kuamua kusimama kwenye mfumo wake wa muziki bila kubadilisha kumemfanya kuwa hapa alipo leo na ikiwa ni kutotaka kuingia studio na kufanya ngoma siku hiyo hiyo.
Mr Blue ameweka wazi kuwa amekuwa akichukua mdundo studio nakukaa nao nyumbani hata miezi sita ilimradi aweze kuandaa wimbo mzuri utakao weza kudumu masikioni mwa mashabiki.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi