,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 3, 2016

Ni siku 2/3 hivi zimepita tangu hitmaker wa Kidebe Dogo Janja alipo post picha ya screenshot katika ukurasa wake wa Instagram iliyopigwa kwenye app ya Face time ikiomuonyesha mkali huyo akiwa anaongea kupitia video call na mrembo Agnes Masogange.

Kitu ambacho kilizua maswali mengi kwa watu ni kutokana na mkao ambao alikuwa amekaa Agnesakionyesha kumringisahia Dogo Janja jinsi gani alivyojaaliwa MSAMBWANDA.
Kama ilivyo kawaida ya wabongo, wewe wape picha tu, caption na mengineyo watamaliza wao, na story lazima inoge. Ndicho kilichojiri baada ya picha hiyo kusambaa katika page mbalimbali za udaku mtandaoni humo.
Ndicho kitu ambacho kilimfanya Soudy Brown apige story na Dogo Janja na kutaka kujua ukweli juu ya suala hili. Dogo Janja amedai kuwa ni story za kawaida tu ambazo walikuwa wanapiga, tena za kikazi kwasababu hivi karibuni anajiandaa kudropisha chuma kingine baada ya Kidebe.
Utafurahi ukisikia majibu ya Dogo Janja alipoulizwa kuwa yeye kama anamtamani Agnes Masogange au la! Sitaki kukunyima utamu, ubuyu kamili nimeufunga vizuri hapa kwenye hii video. Play uweze kuumung’unya kiulaini.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi