,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 17, 2016

Kundi Maarufu la Muziki hapa Tanzania la Tip Top Connection lenye makazi yake Manzese hapa jijini Dar es salaam, Good news ni kwamba Lipo mbioni kuongeza msanii mwingine mpya mwakani.

Kundi hilo linaloundwa na wasanii watatu mpka sasa ambao ni Madee, Tunda Man na Dogo Janja lakini tegemea mwakani kuona kundi hilo linakua zaidi kwani lina mpango wa kuongeza msanii mwingine.
madeeali-20161116-0002
Madee, Dogo Janjaro & Tunda Man
Madee ni mmoja ya wasanii wakongwe wa kundi la Tip Top Connection lililochini ya Menejimenti ya Babu Tale, Madee alisema kwa sasa wapo watatu ila mashabiki wategee makubwa mwakani kwani kuna msanii mmoja ataongezeka.
“Tip Top Connection sasa hivi kuna wasanii watatu Dogo Janjaro,Tunda Man na Madee, wengine ni ambao bado hawaja sikika hata tukiwaelezea hapa itakuwa ni Vigumu msikilizaji kuwaelewa, Tip Top kuna member wengi sana ila kwa mwakani tutarajie member mpya kuongezeka, nadhani Babu Tale akiwa tayari atakuja kuzungumzia hilo” Alisema Madee.
Mbali na hilo pia Madee hakusita kuzungumzia kuhusu Kolabo yake na msanii kutoka Nigeria Tekno, na kusema ngoma hiyo ishakamilika muda mrefu tu na alitarajia kuitoa mwezi wa kumi na mbili ila kumekuwa na changamoto kubwa kwa upande wa Tekno kwani yupo bize sana na Tour za Marekani ila Mwakani Januari, itakuwa tayari imekamilika.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi