,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Tuesday, November 15, 2016

Msanii nguli wa bongo fleva Q Chilla amesema hajawahi kumpigia msanii yoyote hapa Tanzania kumuomba wafanye kolabo japo yeye amekuwa akipokea simu nyingi kutoka kwa wasanii mbalimbali wakimuomba kufanya naye kolabo.
Q-Chief
Q Chilla
Akiongea ndani ya eNewz Q Chilla amesema huwa ana angalia muda wake pale anapo pigiwa simu za kuombwa kolabo na mara nyingi ana angalia malipo na muda.
Q Chilla pia alisema aliamua kuchukua maoni ya watu walipo mshauri kuwa akitaka kupiga kolabo afanye na Diamond kwa kipindi hiki, ndiyo akaamua kuufanyia kazi ushauri wa mashabiki zake.
Mbali na hayo pia Q Chilla hakusita kumsifia King Kiba kuwa ana stahili kuwa KING na anapenda ngoma zake ila kuna utofauti kati yao hivyo watakapo kutana kwenye kolabo ni lazima wafanye wimbo wa tofauti sana kwa kuwa wote ni wakali wa voko.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi