,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

...      ...

';';';';

';';';';
Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Thursday, November 17, 2016

Ameweza kujijengea heshima na uaminifu kwa wengi kutokana na kile anacho kizungumza kuwa chenye matokeo chanya na hivyo kufanikiwa kuwaaminisha wengi kile anachokiamini kutokana na upeo wake.Mapema asubuhi ya leo katika mtandao wa instagram mkali huyo aliweza kutoa somo kwa wengi baada ya kupost picha ya raisi mpya wa Marekani Donald Trump na kuandika caption flani hivi iliyotumika kama somo kuhusiana na suala zima la demokrasia.
Post yake ilisomeka kama ifuatavyo.
Pe imemtafuta Nikki wa Pili na kupiga nae story ili kujua ni kipi alimaanisha katika post yake ya Instagram. Nikki wa Pili amefun guka mengi zaidi kuhusiana na demokrasia na kudai kuwa siasa siku hizi imekuwa biashara na mtu huwezi kupata uongozi serikalini bila kuwa na pesa.
Nikki wa Pili ametolea mfano ushindi wa raisi mpya wa Marekani Donald Trump, na kudai kuwa Trumpametumia pesa nyingi sana kuhakikisha anapata uongozi na kilichompa nguvu Trump ni katika kuwekeza kwenye kujitangaza katika media tofauti tofauti nchini humo na mwisho wa siku kufanikiwa kutwaa kiti hicho.
Play hiii video hapa chini kumsikiliza Nikki wa Pili akifunguka kiundani zaidi kuhusu issue hiyo.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi