,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 5, 2016

RAIS JOHN MAGUFULI AKIMPA POLE MKE WA BABA WA TAIFA MWL JULIAS NYERERE, MAMA MARIA NYERERE ALIPOFIWA NA MKWEWE LETICIA NYERERE.
MSIMAMO wa Rais wa awamu ya tano Dkt John Magufuli  katika kuimarisha na kupandisha uchumi wa nchi kwa kupigania maadili ya watumishi wa umma ni kuendeleza aliyosimamia  Baba wa Taifa la Tanzania Hayati Mwl Julias  Kambarage Nyenyere.

Rais Magufuli anatimiza mwaka mmoja sasa ikilu akiongoza nchi kwa kujituma na kusimamia misingi ya maadili kwa watumishi bila kuyumbushwa na wapinzani wanaodai kuwa anatumia sera zao.
Katika kipindi cha mwaka mmoja amefanikiwa kufufua ndoto ya Tanzania ya kuwa nchi yenye uchumi mkubwa kwa kufufua na kujenga viwanda ambapo tayari amefungua milango ya wawekezaji kutoka nje na ndani kwa ajili ya kujenga viwanda pamoja na sera hiyo kuifanya kuwa nia ya serikali yake kutokana na dhamira ya dhati ya kufufua viwanda mbalimbali nchini.

katika sekta ya elimu watoto wa maskini wanasoma bure kuanzia shule za msingi hadi sekondari ambapo serikali ya Magufuli imetenga shilingi Bilioni 18.77 kwa kila mwezi ili kuhakikisha kuwa watanzania wote bila upendeleo wanapata elimu bure licha ya  kuwapa vipaombele watoto wa masikini ,walemavu kwa kupewa mikopo wakiwa katika vyuo vikuu.
 Upande wa nishati serikali ya awamu ya tano imefanikiwa kuondokana na tatizo la umeme nchini licha ya kuendeleza vema mradi wa kusambaza umeme vijijini unaoratibiwa na (REA) Seriklai hiyo imetoa kiasi cha Billioni 148 kwa ajili ya mradi kufufua umeme wa Kinyerezi (I) na (II).
Tayari serikali yake imetenga shilingi bilioni 1.99 na nakuongeza bajeti ya kununulia madawa wakati huo huo imebadilisha utaratibu badala ya kununua kutoka kwa wasambazaji (suppliers) na kununua moja kwa moja kutoka viwandani.
Lakini jambo la faraja zaidi mpango wa Serikali ya Magufuli ni kujenga viwanda vya madawa hapa hapa nchini.
Rais Magufuli tayari amechua maamuzi kwa vitendo kwa watu wachache wenye nia ovu pamoja na kufungua mahakama ya mafisadi iliyonza kufanya kazi zake rasmi juzi.
Hata hivyo tumeshihudia kuona mapambano zidi ya ujangili yamepamba moto ambapo tuanaona Rais amemteua  Jenerali mstaafu  wa Jeshi la Wananchi JWTZ  kuwa Mkurugenzi wa Mamlaka ya Hifadhi ya Taifa (Tanapa)  Mamlaka George Waitara kuongeza nguvu kwenye mamlaka hiyo

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi