,./.,

\\..\\

W

=====

,,

... ...

';';';';

,.,.

Drop Down MenusCSS Drop Down MenuPure CSS Dropdown Menu

Saturday, November 19, 2016

Msanii Octopizzo kutoka Kenya ambaye amejizolea umaarufu mkubwa kutokana na muziki wake wa rap kuwagusa watu wengi.

Octopizzo amesema kitendo cha kuandamwa na maneno negative ya watu kwake ni sawa, kwani yeye ni mtu muhimu.
Akizungumza kweny kipindi cha Friday Night Live cha East Africa Radio na East Africa Television, Octopizzo alisema yeye ni sawa na samaki mkubwa ambaye kila mtu anamuhitaji.
“Mimi ni sawa na big fish, when u are a big guy, every one wants a peace of you, unajua mti wenye matunda ndio unapigwa mawe, so i’m a big fish”, alisema Octopizzo.
Octopizzo ambaye kwa sasa yuko nchini kwenye ziara yake kwa vyombo vya habari na kutangaza kazi zake zaidi.
Mbali na hilo hakusita pia kuzungumzia suala la yeye kufanya collabo na msanii mwengine wa rap nchini humo, Khaligraph Jones, na kusema ni suala ambalo lina wezekana pale tu ambapo atalipwa.

0 comments:

Post a Comment

ufunguzi